3. ตลาดเปิดท้าย
  4. ขายที่ดินเปล่า 94 ตรว. ถมแล้ว ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักหก, โรงเรียนสายปัญญารังสิต
« หน้าที่แล้ว ต่อไป »
  • พิมพ์
หน้า: [1]   ลงล่าง

ขายที่ดินเปล่า 94 ตรว. ถมแล้ว ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักหก, โรงเรียนสายปัญญารังสิต

  • 0 ตอบ
  • 145 อ่าน

0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

*

ออฟไลน์ gwestate11

  • สิบโท
  • ****
  • 155
  • เพศ: ชาย
  • สมาชิกนำสินค้ามาขายฟรี
« เมื่อ: 09/ก.ย./25 »

#ขายที่ดินเปล่า 94 ตรว. ถมแล้ว ใกล้สถานีรถไฟฟ้าหลักหก, โรงเรียนสายปัญญารังสิต
โซน : เมืองเอก รังสิต  ปทุมธานี

ที่ตั้ง :  21 ซอย 1 ต.ประชาธิปัตย์  อ.ธัญบุรี  จ.ปทุมธานี

ลักษณะโดยทั่วไป
- ที่ดินเปล่า ติดสถานีรถไฟฟ้าสายสีแดงหลักหก, ม.รังสิต ปทุมธานี
- เนื้อที่  94  ตรว. ติดโรงเรียนสายปัญญารังสิต, ถมแล้วเต็มพื้นที่
- แปลงสวย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง
- ตั้งในแหล่งชุมชน ศูนย์กลางธุรกิจ การค้าขาย มี 2 แปลงติดกัน
- มีระบบสาธารณูปโภค ครบครัน ราคาพิเศษ!! ซื้อ 1 หรือ 2 แปลงก็ได้
- ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก อาทิ ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน โรงพยาบาล มหาวิทยาลัย ฯลฯ
- เหมาะสำหรับนักลงทุน, สร้างหอพัก, สร้างสำนักงาน, สร้างบ้าน, ที่พักอาศัย, ซื้อไว้เก็งกำไร, ปล่อยเช่า ฯลฯ
 
สถานที่/บริเวณใกล้เคียง
- โรงเรียนสายปัญญารังสิต  100  เมตร
- แม็คโคร รังสิต  1.5  กม.
- วัดรังสิต  1.5  กม.
- สนามกอล์ฟ เมืองเอก  3.1  กม.
- มหาวิทยาลัยรังสิต  2  กม.
- โลตัส รังสิต  3  กม.
- ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต  3  กม.
- โรงพยาบาลปทุมเวช  3  กม.

ราคาขาย : 35,000 บาท/ตรว.  (ราคารวมทั้งแปลง  3,290,000  บาท)

พิกัดที่ดิน
ขออภัย! คุณไม่สามารถเห็นลิ้งค์ที่โพสต์นี้ได้ กรุณาสมัครสมาชิก หรือ เข้าสู่ระบบ

ท่านใดสนใจเป็นเจ้าของ โทร. 094-1799986, 064-9048240
Facebook : Paiwong Onnangam
ID Line : pwsc9 สามารถดูทรัพย์สินอื่นๆ
เพิ่มเติมได้ที่ เพจ FB : GW estate

 

อ่านทั้งหมด
ขายที่ดิน 136.9ตรว. 1.37ล้านบา...
ขายที่ดิน 136.9ตรว. 1.37ล้านบาท ติด...
ขายบ้านเดี่ยว 99ตรว ขึ้นไป บ้า...
ขายบ้านใหม่โครงการ บ้านมือ1 บ้านใหม...
คอนโดฯ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 7500...
ให้เช่าคอนโด The Base แจ้งวัฒนะ ทำเ...
ขายบ้านเดี่ยว มัณฑนา รามอินทรา...
ขายด่วน บ้านเดี่ยว มัณฑนา รามอินทรา...